มอนซูน แวลลีย์ คูเว่ เดอ สยาม รูจ 2017 ได้รับรางวัลเหรียญทองเป็นครั้งที่ 2 จากเวที AWC VIENNA
ปีนี้ไวน์ไทยที่เราภาคภูมิใจ อย่างมอนซูน แวลลีย์ คูเว่ เดอ สยาม รูจ 2017 ที่ได้รับรางวัลเหรียญทองเป็นครั้งที่ 2 จากเวที AWC VIENNA หนึ่งในการประกวดที่สำคัญและเก่าแก่ของยุโรป
ขอแสดงความยินดีกับทีมพืชไร่ ทีมผลิตไวน์ของเรา ที่ทุ่มเทและใส่ใจจนทำให้ได้รับรางวัลอันน่าภาคภูมิใจนี้ รางวัลนี้ถือเป็นหนึ่งในการฉลองครบรอบ 20 ปีของ Monsoon Valley ในปีนี้ด้วย
![MonsoonValley](/user/pages/03.articles/_news-blog-list/17.monsoon_awc_awards2022-2/MV_Blog_Image_AWC-VIENNA2022-Gold_900x600px_20221025.jpg?g-43084b69)
![MonsoonValley](/user/pages/03.articles/_news-blog-list/17.monsoon_awc_awards2022-2/MV_Blog_Thumb_AWC-VIENNA2022-Gold_900x600px_20221003.jpg?g-43084b69)
![MonsoonValley](/user/pages/03.articles/_news-blog-list/17.monsoon_awc_awards2022-2/MV_Blog_Image_AWC-VIENNA2022-Gold_900x600px_20221025.jpg?g-43084b69)
![MonsoonValley](/user/pages/03.articles/_news-blog-list/17.monsoon_awc_awards2022-2/MV_Blog_Thumb_AWC-VIENNA2022-Gold_900x600px_20221003.jpg?g-43084b69)